Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 10
    Số bài viết
    0

Có cách nào làm giảm thời gian trong một trận đấu????

mình mới vừa chơi Football Manager. khi đến một trận đấu thì phải chờ lâu quá. Có cách nào giảm thời gian một trận đấu xuống được không ?

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    168
    [QUOTE=danel;150687]mình mới vừa chơi Football Manager. khi đến một trận đấu thì phải chờ lâu quá. Có cách nào giảm thời gian một trận đấu xuống được không ?[/QUOTtrong advanced control bạn chỉnh viewkey còn match speed chỉnh cao nhất

Số bài viết
    410
    cách đó chưa phải là nhanh nhất này
    vào setting team sau đó cái phần first team bạn đánh dấu để thằng trợ lý nó làm thay thế là chỉ cần space 1 phát là xong luôn 1 trận đấu ...hoặc cach khác là holiday

Số bài viết
    109
    cách đó chưa phải là nhanh nhất này
    vào setting team sau đó cái phần first team bạn đánh dấu để thằng trợ lý nó làm thay thế là chỉ cần space 1 phát là xong luôn 1 trận đấu
    đung như vậy đó, hoặc là go on holiday nhưng mà 2 cách đó mình chỉ coi đc cái tỉ số thôi, muốn tăng tốc độ theo dõi trận đấu thì bạn vào Hilight mode chỉnh chế độ xem diễn biến chính của trận đấu tức là key ok!!!

Số bài viết
    4
    Cách 1: Trong trận đấu chỉnh View là Key và chỉnh Match Speed lên max.
    Cách 2: Go On Holiday (thích thì vẫn có thể để chiến thuật của mình)
    Cách 3: Vào Setting để thành trợ lý huấn luyện. (Cái này thì mình chả có động gì đến chiến thuật cả)

1. Thích nghi với cuộc sống.
    2. Rút ra bài học kinh nghiệm từ những sai lầm.
    3. Làm những việc nên làm.

Số bài viết
    668
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Kid2304 Bài viết
    Cách 1: Trong trận đấu chỉnh View là Key và chỉnh Match Speed lên max.
    Cách 2: Go On Holiday (thích thì vẫn có thể để chiến thuật của mình)
    Cách 3: Vào Setting để thành trợ lý huấn luyện. (Cái này thì mình chả có động gì đến chiến thuật cả)
    nói rõ hơn về cách 3 dc ko ,mình trở thành trợ lý dc hả ,ngoài ra còn 1 mức nữa cao hơn key cơ

Số bài viết
    4
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nminhtuan Bài viết
    nói rõ hơn về cách 3 dc ko ,mình trở thành trợ lý dc hả ,ngoài ra còn 1 mức nữa cao hơn key cơ
    Mức cao hơn Key là bạn để chỉnh xem bình luận. Nếu để cái này thì không thể xem được bọn cầu thủ chạy trên sân.

Cách 3: Bạn vào Team Setting --> Đánh dấu vào cái Ass Manager ở đội hình chính ấy. Thế là "bọn trợ lý" của máy sẽ cầm quân thay bạn. Bọn nó tự chỉnh chiến thuật, tự điều chỉnh cầu thủ. Bạn chẳng can thiệp được gì đâu.

1. Thích nghi với cuộc sống.
    2. Rút ra bài học kinh nghiệm từ những sai lầm.
    3. Làm những việc nên làm.

Số bài viết
    109
    mình trở thành trợ lý huấn luyện viên có nghĩa là trợ lý của bạn sẽ nắm đội hình ra sân và chỉ đạo thi đậu bạn vào phần team setting mà chỉnh thôi, còn không có cái nào nhanh hơn key kèm với speed max đâu ngoài go on

Số bài viết
    410
    chủ thớt cho nhanh tốc độ trận đấu làm j vậy ? chắc tự tin thắng rồi hả ?

Số bài viết
    109
    chắc lại muốn xem trận đấu thật nhanh để còn tiếp trận khác, muốn cày nhanh để đến kì chuyển nhượng mà không muốn holiday vì sợ thua ấy mà

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới